Giỏ hàng

Acetyl cystein stada

Thương hiệu: Stada
|
Loại: Hệ hô hấp
|
Mã SP: SP000523
1,000₫


Tiêu đề
Hotline hỗ trợ bán hàng 24/7: 1900 2819
|
Số lượng

Thành phần: Acetylcystein 200mg, tá dược vừa đủ 1 viên. 

Công dụng:
Làm tiêu chất nhầy trong điều trị bổ sung đối với bệnh nhân có đờm đặc quánh trong viêm phế quản cấp và mạn tính.
Acetylcystein được dùng làm thuốc giải độc trong điều trị quá liều Paracetamol.

Liều dùng và cách dùng:

Uống dưới dạng hạt hòa tan trong nước.
Người lớn: 200mg (1 viên) x 3 lần/ngày.
Trẻ em từ 2 đến 6 tuổi: 200mg (1 viên) x 2 lần/ngày.

Lưu ý: Bệnh nhân bị hen khi dùng Acetylcystein phải được giám sát chặt chẽ trong suốt quá trình điều trị.
Bệnh nhân suy gan: Độ thanh thải toàn phần của Acetylcystein giảm đáng kể ở những bệnh nhân xơ gan và thời gian bán thải gần như gấp hai lần so với những người khỏe mạnh.

Quy cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên

Bảo quản: Giữ ở nơi khô, nhiệt độ dưới 30°C.

Hạn dùng: 

Xuất xứ thương hiệu: Đức

Sản xuất tại: Việt Nam

Thông báo cho bác sĩ những tác dụng không mong muốn gặp phải khi sử dụng thuốc.
Để xa tầm tay trẻ em

Acetyl cystein stada

Mã SP: SP000523
1,000₫

Sản phẩm đã xem

-%
0₫ 0₫
Facebook Top

Hỗ trợ trực tuyến