Giỏ hàng

DECOLGEN FORTE PS

| |
Mã SP: SP000082
1,250₫


Tiêu đề
Hotline hỗ trợ bán hàng 24/7: 1900 2819
|
Số lượng

Thành phần: Paracetamol 500mg, Phenylephrine Hydrochloride 10mg, Chlorpheniramine Maleate 2mg, tá dược vừa đủ.

Chỉ định:
Điều trị cảm cúm, sốt, nhức đầu, sổ mũi, nghẹt mũi do dị ứng thời tiết, viêm mũi, viêm xoang, viêm thanh quản, đau nhức cơ khớp. Làm giảm những triệu chứng thường đi theo các bệnh nhiễm trùng đường hô hấp trên như sốt, nhức đầu, sổ mũi, đau họng, ho, cảm giác khó chịu, ớn lạnh. Làm giảm hắt hơi và ngăn chặn các dị ứng đường hô hấp.

Liều dùng và cách dùng:
Người lớn: Uống 1 – 2 viên/lần x 3 – 4 lần/ngày.

Lưu ý: 

Quy cách đóng gói: 25 vỉ x 4 viên nén/hộp

Bảo quản: Giữ ở nơi khô, nhiệt độ dưới 30°C.

Hạn dùng: 

Xuất xứ thương hiệu: Mỹ

Sản xuất tại: Việt Nam

Thông báo cho bác sĩ những tác dụng không mong muốn gặp phải khi sử dụng thuốc.
Để xa tầm tay trẻ em

DECOLGEN FORTE PS

Mã SP: SP000082
1,250₫

Sản phẩm đã xem

-%
0₫ 0₫
Facebook Top

Hỗ trợ trực tuyến