Giỏ hàng

DECOLGEN SYRUP

| |
Mã SP: SP000084
19,000₫


Tiêu đề
Hotline hỗ trợ bán hàng 24/7: 1900 2819
|
Số lượng

Thành phần: Paracetamol :100mg, Phenylephrine hydrochloride: 2.5mg, Chlorpheniramine Maleate :0.33mg, tá dược vừa đủ.

Chỉ định:
Điều trị các triệu chứng cảm thông thường, viêm mũi dị ứng, viêm mũi vận mạch, viêm màng nhầy xuất tiết do cúm, viêm xoang và các rối loạn của đường hô hấp trên.

Liều dùng và cách dùng:
Dùng đường uống, ngày uống 3 – 4 lần.
Trẻ em 2 – 6 tuổi: 5-10ml/lần.
Trẻ em 7 – 12 tuổi: 15ml/lần.
Người lớn: 30ml/lần. 

Lưu ý: 

Quy cách đóng gói: Hộp 1 chai 60ml

Bảo quản: Giữ ở nơi khô, nhiệt độ dưới 30°C.

Hạn dùng: 

Xuất xứ thương hiệu: Việt Nam

Sản xuất tại: Việt Nam

Thông báo cho bác sĩ những tác dụng không mong muốn gặp phải khi sử dụng thuốc.
Để xa tầm tay trẻ em

DECOLGEN SYRUP

Mã SP: SP000084
19,000₫

Sản phẩm đã xem

-%
0₫ 0₫
Facebook Top

Hỗ trợ trực tuyến