Giỏ hàng

Efferagan 80mg gói H12 gói

Thương hiệu: Bristol Myers Squibb
| |
Mã SP: SP000387
2,500₫


Tiêu đề
Hotline hỗ trợ bán hàng 24/7: 1900 2819
|
Số lượng

Thành phần: Paracetamol 80mg. Tá dược vừa đủ.

Chỉ định:
Điều trị các chứng đau hoặc sốt như đau đầu, các tình trạng như cúm, đau răng, nhức mỏi cơ.

Liều dùng và cách dùng:
Efferagan nên được dùng ở liều 10- 15mg / kg/ liều , mỗi 4 giờ – 6 giờ, đến tổng liều tối đa mỗi ngày là 60mg/kg/ ngày. Liều tối đa mỗi ngày không được vượt quá 3g

Lưu ý: 

Quy cách đóng gói: Hộp 12 gói

Bảo quản: Giữ ở nơi khô, nhiệt độ dưới 30°C.

Hạn dùng: 

Xuất xứ thương hiệu: Pháp

Sản xuất tại: Pháp

Thông báo cho bác sĩ những tác dụng không mong muốn gặp phải khi sử dụng thuốc.
Để xa tầm tay trẻ em

Efferagan 80mg gói H12 gói

Mã SP: SP000387
2,500₫

Sản phẩm đã xem

-%
0₫ 0₫
Facebook Top

Hỗ trợ trực tuyến