Giỏ hàng

Hapacol 150

Thương hiệu: Công ty TNHH MTV DP DHG
| |
Mã SP: SP000105
2,000₫


Tiêu đề
Hotline hỗ trợ bán hàng 24/7: 1900 2819
|
Số lượng

Thành phần: Paracetamol 150mg, tá dược vừa đủ 1 gói.

Công dụng:
Hạ sốt, giảm đau cho trẻ trong các trường hợp: Cảm, cúm, sốt xuất huyết, nhiễm khuẩn, nhiễm siêu vi, mọc răng, sau khi tiêm chủng, sau phẫu thuật.
Dùng cho trẻ em từ 1 – 3 tuổi.

Liều dùng và cách dùng:

Liều uống: Trung bình từ 10 – 15mg/kg thể trọng/lần. Tổng liều tối đa không quá 60mg/kg thể trọng/ 24 giờ. Cách mỗi 6 giờ uống một lần, không quá 5 lần/ngày hoặc theo chỉ dẫn của thầy thuốc.

Lưu ý: Khi dùng cho người bị Phenylceton – niệu và người phải hạn chế lượng Phenylalanin đưa vào cơ thể nên tránh dùng Paracetamol với thuốc hoặc thực phẩm có chứa Aspartam.
Suy giảm chức năng gan vầ thận.

Quy cách đóng gói:  24 gói/hộp

Bảo quản: Giữ ở nơi khô, nhiệt độ dưới 30°C.

Hạn dùng: 

Xuất xứ thương hiệu: Việt Nam

Sản xuất tại: Việt Nam

Thông báo cho bác sĩ những tác dụng không mong muốn gặp phải khi sử dụng thuốc.
Để xa tầm tay trẻ em

Hapacol 150

Mã SP: SP000105
2,000₫

Sản phẩm đã xem

-%
0₫ 0₫
Facebook Top

Hỗ trợ trực tuyến