Giỏ hàng

Panadol extra

Thương hiệu: Khác
| |
Mã SP: SP000244
1,250₫


Tiêu đề
Hotline hỗ trợ bán hàng 24/7: 1900 2819
|
Số lượng

Thành phần: 
Mỗi viên chứa Paracetamol: 500mg và Caffeine: 65 mg

Công dụng:
Giảm đau, hạ sốt. Điều trị các triệu chứng đau đầu, đau cơ, đau bụng kinh, đau họng, đau cơ xương…


Liều dùng và cách dùng:

Người lớn (kể cả người cao tuổi) và trẻ em từ 12 tuổi trở lên. Chỉ dùng đường uống.
Nên dùng 500mg paracetamol/ 65mg caffeine đến 1000mg paracetamol/ 130mg caffeine (1 hoặc 2 viên) mỗi 4 đến 6 giờ nếu cần.
Liều tối đa hàng ngày: 4000mg/520mg (paracetamol/ caffeine).
Thời gian tối thiểu dùng liều lặp lại: 4 giờ.
Không dùng các thuốc khác có chưa paracetamol.
Không dùng quá liều chỉ định.
Trẻ em dưới 12 tuổi: Không khuyến nghị dùng thuốc này cho trẻ em dưới 12 tuổi.

Lưu ý: Thận trọng khi dùng thuốc kéo dài, nhất là trong những trường hợp bệnh nhân bị suy thận hay suy gan, dùng quá liều tối đa được khuyến cáo. Phụ nữ có thai và phụ nữ đang cho con bú.

Quy cách đóng gói: Hộp 15 vỉ x 12 viên

Bảo quản: Giữ ở nơi khô, nhiệt độ dưới 30°C.

Hạn dùng: 

Xuất xứ thương hiệu: Anh

Sản xuất tại: Anh

Thông báo cho bác sĩ những tác dụng không mong muốn gặp phải khi sử dụng thuốc.
Để xa tầm tay trẻ em

Panadol extra

Mã SP: SP000244
1,250₫

Sản phẩm đã xem

-%
0₫ 0₫
Facebook Top

Hỗ trợ trực tuyến