Mua Thuốc Online | Nhà Thuốc uy tín Doctor Anywhere Vietnam

Thuốc chống dị ứng Clorpheniramin 4Mg Vidiphar

22,000₫
Còn hàng

Thành phần

  • Dược chất chính: Chlorpheniramine
  • Loại thuốc: Thuốc đối kháng thụ thể H1 histamin.

Công dụng 

Các trường hợp dị ứng ngoài da như mày đay, eczema, dị ứng đường hô hấp như sổ mũi, ngạt mũi.

Liều dùng

- Người lớn: 1 viên/lần x 3 - 4 lần/ngày. 
- Trẻ < 12 tuổi: 1/2 viên/lần x 2 - 3 lần/ngày.

Quy cách

Hộp 10 vỉ x 20 viên