Thuốc giảm đau, hạ sốt cho trẻ em Hapacol 250mg hộp 24 gói

60,000₫
Còn hàng

Hapacol 250 Sinus Dhg 24 Gói dùng điều trị triệu chứng các trường hợp: cảm sốt, nhức đầu, đau nhức cơ bắp, xương khớp kèm theo sổ mũi, viêm màng nhầy xuất tiết, viêm xoang do cảm cúm hoặc do dị ứng với thời tiết.

Thành phần

Paracetamol 250 mg; Clorpheniramin maleat 2 mg

Công dụng 

Dùng điều trị triệu chứng các trường hợp: cảm sốt, nhức đầu, đau nhức cơ bắp, xương khớp kèm theo sổ mũi, viêm màng nhầy xuất tiết, viêm xoang do cảm cúm hoặc do dị ứng với thời tiết.

Liều dùng 

  • Cách mỗi 4 - 6 giờ uống một lần, không quá 5 lần/ ngày.
  • Trẻ em từ 4 - 6 tuổi: uống 1 gói/ lần.

Quy cách

Hộp 24 gói

Sản phẩm cùng loại

Danh mục đang cập nhật sản phẩm