Doctor Anywhere Việt Nam Email: hotro@doctoranywhere.com Hotline 19002819

Thuốc trị cảm cúm, nhức đầu Pacemin vỉ 10 viên

100,000₫
Còn hàng

Thành phần

Mỗi 01 viên nén Pacemin có chứa:

- Paracetamol.....................325mg

- Clorpheniramin maleat..................... 2mg

- Tá dược vừa đủ..................... 1 viên

Hướng dẫn sử dụng thuốc Pacemin

Liều dùng

- Đối với người lớn: uống 1 - 2 viên/lần x 2 - 3 lần/ngày.

- Đối với trẻ em: uống bằng ½ liều người lớn, tùy thuộc theo độ tuổi hoặc sự chỉ định của bác sĩ.

Cách dùng

- Thuốc được bào chế dưới dạng viên nén nên khi sử dụng uống trực tiếp với nước lọc. Tránh sử dụng đồ uống có cồn có thể gây ảnh hưởng đến công dụng của sản phẩm.

- Uống trọn cả viên với cốc nước đầy, không tán nhuyễn hay nhai thuốc trước khi nuốt vì có thể làm thay đổi cấu trúc của thuốc.

- Có thể dùng thuốc cùng hoặc không cùng với thức ăn.