Giỏ hàng

Tiffy

| |
Mã SP: SP000091
1,000₫


Tiêu đề
Hotline hỗ trợ bán hàng 24/7: 1900 2819
|
Số lượng

Thành phần: Paracetamol: 500mg, Chlorpheniramin maleat: 2mg, Phenylephrin HCl: 10mg. 

Liều dùng và cách dùng:

Người lớn: Uống 1-2 viên/lần, 4-6 giờ mỗi lần. 
Trẻ em từ 6-12 tuổi: Uống 1 viên/lần, 4-6 giờ mỗi lần. 

Lưu ý: Người già, trẻ em, phụ nữ có thai và đang cho con bú. 

Quy cách đóng gói: Hộp 25 vỉ x 4 viên

Bảo quản: Giữ ở nơi khô, nhiệt độ dưới 30°C.

Hạn dùng: 25/01/2024

Xuất xứ thương hiệu: Thai Nakorn Patana Co., Ltd.

Sản xuất tại: Thái Lan

Thông báo cho bác sĩ những tác dụng không mong muốn gặp phải khi sử dụng thuốc.
Để xa tầm tay trẻ em

Tiffy

Mã SP: SP000091
1,000₫

Sản phẩm đã xem

-%
0₫ 0₫
Facebook Top

Hỗ trợ trực tuyến